เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๒ กุมภาพันธ์ เทศบาลตำบลปากพะยูนประชุมสภาเทศบาลตำบลปากพะยูน
สมัยประชุมสามัญ สมัยแรก ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๗ โดยมีนายชัยนาท รัชนีย์ ประธานสภาเทศบาลตำบลปากพะยูน ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาลตำบลปากพะยูนสมัยประชุมสามัญ สมัยแรก ประจำปี ๒๕๖๗
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลปากพะยูน นาย ยุสุบ แหละตี นายกเทศมนตรีตำบลปากพะยูน และคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลปากพะยูน
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2024/02/สีม่วง-สีขาว-ทางการ-ปกรายงาน-วัฒนธรรมไทย-กระดาษ-A4-5-724x1024.jpg)